Categories
Uncategorized

ਅੱਜ ਤੋਂ ਇਹਨਾਂ ਚਾਰ ਰਾਸ਼ੀਆਂ ਦਾ ਸ਼ੁਰੂ ਹੋਣ ਜਾ ਰਿਹਾ ਸ਼ੁੱਭ ਟੈਮ ਦੇਖੋ ਬਾਕੀ ਰਾਸ਼ੀਆਂ ਵੀ ਆਪਣਾ ਹਾਲ

ਅਸੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਮੰਗਲਵਾਰ 28 ਜਨਵਰੀ ਦਾ ਰਾਸ਼ਿਫਲ ਦੱਸ ਰਹੇ ਹਨ । ਰਾਸ਼ਿਫਲ ਦਾ ਸਾਡੇ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਬਹੁਤ ਮਹੱਤਵ ਹੁੰਦਾ ਹੈ । ਰਾਸ਼ਿਫਲ ਦੇ ਜਰਿਏ ਭਵਿੱਖ ਵਿੱਚ ਹੋਣ ਵਾਲੀ ਘਟਨਾਵਾਂ ਦਾ ਆਭਾਸ ਹੁੰਦਾ ਹੈ । ਰਾਸ਼ਿਫਲ ਦਾ ਉਸਾਰੀ ਗ੍ਰਹਿ ਗੋਚਰ ਅਤੇ ਨਛੱਤਰ ਦੀ ਚਾਲ ਦੇ ਆਧਾਰ ਉੱਤੇ ਕੀਤਾ ਜਾਂਦਾ ਹੈ । ਹਰ ਦਿਨ ਗਰਹੋਂ ਦੀ ਹਾਲਤ ਸਾਡੇ ਭਵਿੱਖ ਨੂੰ ਪ੍ਰਭਾਵਿਤ ਕਰਦੀਆਂ ਹਾਂ । ਇਸ ਰਾਸ਼ਿਫਲ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਨੂੰ ਨੌਕਰੀ , ਵਪਾਰ , ਸਿਹਤ ਸਿੱਖਿਆ ਅਤੇ ਵਿਵਾਹਿਕ ਅਤੇ ਪ੍ਰੇਮ ਜੀਵਨ ਵਲੋਂ ਜੁਡ਼ੀ ਹਰ ਜਾਣਕਾਰੀ ਮਿਲੇਗੀ । ਜੇਕਰ ਤੁਸੀ ਵੀ ਜਾਨਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ ਕਿ ਅਜੋਕਾ ਦਿਨ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਕਿਵੇਂ ਰਹੇਗਾ ਤਾਂ ਪੜਿਏ Rashifal 28 January 2020

ਮੇਸ਼ ਰਾਸ਼ੀ ( Aries ) ਚ , ਚੂ , ਚੇ , ਚੋ , ਲਿਆ , ਲਈ , ਲੂ , ਲੈ , ਲਓ , ਆ :

ਇਹ ਦਿਨ ਗ੍ਰਹਸਥ ਜੀਵਨ ਦੀ ਨਜ਼ਰ ਵਲੋਂ ਆਨੰਦਮਏ ਰਹੇਗਾ । ਦਿਨ ਗਤੀਸ਼ੀਤ ਹੈ ਜਿਸ ਵਿੱਚ ਤੁਸੀ ਊਰਜਾ ਦਾ ਠੀਕ ਪ੍ਰਯੋਗ ਕਰਣਗੇ । ਅਚਾਨਕ ਕੋਈ ਸਮੱਸਿਆ ਆ ਸਕਦੀ ਹੈ ਪਰ ਤੁਸੀ ਉਸਦਾ ਸਾਮਣਾ ਚੰਗੇ ਵਲੋਂ ਕਰਣਗੇ ।

ਮਨ ਵਿੱਚ ਬੇਚੈਨੀ ਵੱਧ ਸਕਦੀ ਹੈ । ਸੋਚ ਸੱਮਝ ਕਰ ਲਈ ਗਏ ਤੁਹਾਡੇ ਜਿਆਦਾਤਰ ਫੈਸਲੇ ਠੀਕ ਹੋਵੋਗੇ । ਯਾਤਰਾਵਾਂ ਦੁਆਰਾ ਇਸ ਸਮੇਂ ਚੰਗੀ ਸਫਲਤਾ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰ ਸੱਕਦੇ ਹੋ । ਤੁਹਾਡੀ ਮਨੋਕਾਮਨਾਵਾਂ ਨਿਸ਼ਚਿਤ ਤੌਰ ਉੱਤੇ ਪੂਰੀ ਹੋਣਗੀਆਂ । ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਫਲਤਾ ਹਾਸਲ ਕਰਣ ਵਲੋਂ ਕੋਈ ਨਹੀਂ ਰੋਕ ਸਕਦਾ ।

ਵ੍ਰਸ਼ਭ ਰਾਸ਼ੀ ( Taurus ) ਈ , ਊ , ਏ , ਓ , ਜਾਂ , ਵੀ , ਵੂ , ਉਹ , ਉਹ ਬ ਬੋ :
ਅੱਜ ਤੁਹਾਡੇ ਸਾਹਮਣੇ ਜੋ ਚੁਣੋਤੀ ਭਰਪੂਰ ਹਾਲਤ ਆਵੇਗੀ , ਉਹ ਰੋਚਕ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ । ਮਾਤੇ ਦੇ ਨਾਲ ਜਿਆਦਾ ਨਜ਼ਦੀਕੀ ਅਨੁਭਵ ਕਰਣਗੇ । ਵਿਦੇਸ਼ ਗਮਨ ਲਈ ਸੁਨਹਰੇ ਮੌਕੇ ਆਣਗੇ । ਵਿਦੇਸ਼ ਬਸਨੇ ਵਾਲੇ ਪ੍ਰੇਮੀ ਜਾਂ ਮਿੱਤਰ ਦਾ ਸਮਾਚਾਰ ਮਿਲੇਗਾ ।

ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਫਲਤਾ ਦੇ ਨਵੇਂ ਰਸਤਾ ਪ੍ਰਾਪਤ ਹੋਣਗੇ । ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਤੁਸੀ ਗਰੀਬ ਅਤੇ ਜਰੂਰਤਮੰਦ ਲੋਕਾਂ ਦੀ ਮਦਦ ਕਰਣਗੇ ਆਪਣੇ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਓਨੀ ਹੀ ਤੇਜੀ ਵਲੋਂ ਤਰੱਕੀ ਕਰਦੇ ਹੋਏ ਨਵੀਂ ਮਿਸਾਲ ਸਥਾਪਤ ਕਰਣਗੇ । ਪਰਵਾਰ ਵਿੱਚ ਖੁਸ਼ੀਆਂ ਦਸਤਕ ਦੇਣਗੀਆਂ ਅਤੇ ਜਸ਼ਨ ਦਾ ਮਾਹੌਲ ਰਹੇਗਾ ।

ਮਿਥੁਨ ਰਾਸ਼ੀ ( Gemini ) ਦਾ , ਕੀਤੀ , ਕੂ , ਘ , ਙ , ਛ , ਦੇ , ਨੂੰ , ਹ :
ਅਜੋਕਾ ਦਿਨ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਉੱਤਮ ਰਹੇਗਾ । ਆਨੰਦ ਕਰੀਏ ਅਤੇ ਅਤੀਤ ਨੂੰ ਭੁਲਾਕੇ ਭਵਿੱਖ ਦੀਆਂ ਸੋਚਾਂ । ਜੇਕਰ ਤੁਸੀ ਕਮਜੋਰ ਮਹਿਸੂਸ ਕਰ ਰਹੇ ਹੈ ਤਾਂ ਆਪਣੇ ਪ੍ਰਿਅਜਨੋਂ ਦੀ ਸਹਾਇਤਾ ਲਵੇਂ । ਦੂਸਰੀਆਂ ਲੋਕਾਂ ਉੱਤੇ ਹਾਵੀ ਨਹੀਂ ਹੋਣ ਸਗੋਂ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਗੱਲਾਂ ਨੂੰ ਸੁਣਨਾ ਵੀ ਸਿੱਖੀਏ । ਰਾਜਨੀਤੀ ਦੇ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਰੁਝੇਵਾਂ ਵਧੇਗਾ । ਤੁਹਾਡੇ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਆਉਣ ਵਾਲੇ ਸਾਰੇ ਪ੍ਰਕਾਰ ਦੇ ਦੁੱਖ ਦਰਦ ਖ਼ਤਮ ਹੋ ਜਾਣਗੇ । ਕ੍ਰੋਧ ਉੱਤੇ ਕਾਬੂ ਰੱਖੋ । ਯਾਤਰਾਵਾਂ ਲਈ ਹੁਣੇ ਸਮਾਂ ਉਚਿਤ ਨਹੀਂ ਹੈ ਅਤੇ ਇਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਇਸ ਸਮੇਂ ਟਾਲ ਦੇਣ ਵਿੱਚ ਹੀ ਭਲਾਈ ਹੈ ।

ਕਰਕ ਰਾਸ਼ੀ ( Cancer ) ਹੀ , ਹੂ , ਹੇ , ਹੋ , ਡਾ , ਡੀ , ਡੂ , ਡੇ , ਡੋ :
ਅੱਜ ਵਪਾਰ ਦੇ ਕਾਰਜ ਵਿੱਚ ਤਰੱਕੀ ਕਰਣਗੇ । ਬਿਜਨੇਸ ਕੰਪੀਟੀਸ਼ਨ ਜਾਂ ਰਾਜਨੀਤਕ ਵਿਰੋਧੀ ਵਲੋਂ ਬਚੀਏ ਕਿਉਂਕਿ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਇਹ ਨੁਕਸਾਨਦਾਇਕ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ । ਰੁਕੇ ਹੋਏ ਕੰਮਾਂ ਨੂੰ ਪੂਰਾ ਕਰਣ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰੀਏ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲ ਸਕਦੀ ਹੈ । ਤੁਸੀ ਆਪਣੇ ਪਰਵਾਰ ਦੇ ਨਾਲ ਧਾਰਮਿਕ ਸਥਾਨਾਂ ਉੱਤੇ ਪਿਕਨਿਕ ਮਨਾਣ ਜਾ ਸੱਕਦੇ ਹੋ । ਯਾਤਰਾ ਆਨੰਦਦਾਇਕ ਰਹੇਗੀ । ਕ੍ਰੋਧ ਉੱਤੇ ਕਾਬੂ ਰੱਖੋ । ਸਾਵਧਾਨੀ ਭਰਿਆ ਚਲਾਣ ਦੀ ਲੋੜ ਹੈ । ਬਜਰੰਗਬਲੀ ਦੀ ਕ੍ਰਿਪਾ ਤੁਹਾਡੇ ਉੱਤੇ ਬਣੀ ਰਹੇਗੀ ।

ਸਿੰਘ ਰਾਸ਼ੀ ( Leo ) ਮਾ , ਮੀ , ਮੂ , ਵਿੱਚ , ਮੇਰਾ , ਟਾ , ਟੀ , ਟੂ , ਟੇ :
ਜੋ ਲੋਕ ਪ੍ਰੇਮ ਵਲੋਂ ਵੰਚਿਤ ਹਨ ਉਨ੍ਹਾਂਨੂੰ ਅੱਜ ਪਿਆਰ ਦਾ ਇਜਹਾਰ ਕਰਣ ਦਾ ਮੌਕੇ ਮਿਲ ਸਕਦਾ ਹੈ । ਜ਼ਰੂਰਤ ਵਲੋਂ ਜ਼ਿਆਦਾ ਕੁੱਝ ਵੱਡੇ ਕੰਮ ਹੋਣਗੇ । ਆਤਮੀਇਤਾ ਦਾ ਪੱਧਰ ਤੁਹਾਡਾ ਵਧਦਾ ਹੋਇਆ ਦੇਖਣ ਨੂੰ ਮਿਲੇਗਾ । ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਕੁੱਝ ਵੱਡੇ ਤਬਦੀਲੀ ਦੇਖਣ ਨੂੰ ਮਿਲਣਗੇ । ਖਰਚ ਦੇ ਪ੍ਰਤੀ ਸੁਚੇਤ ਰਹਿਣ ਦੀ ਲੋੜ ਹੈ । ਲੰਬੇ ਸਮਾਂ ਦੇ ਬਾਅਦ ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਰਾਹਤ ਮਹਿਸੂਸ ਹੋਵੇਗੀ । ਸੱਚੇ ਮਨ ਵਲੋਂ ਹਨੁਮਾਨ ਚਾਲੀਸਾ ਦਾ ਪਾਠ ਕਰਕੇ ਦਿਨ ਦੀ ਸ਼ੁਰੁਆਤ ਕਰਣ ਵਲੋਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲੇਗੀ ।

ਕੰਨਿਆ ਰਾਸ਼ੀ ( Virgo ) ਢੋ , ਪਾ , ਪੀ , ਪੂ , ਸ਼ , ਣ , ਠ , ਪੇ , ਪੋ :
ਅੱਜ ਤੁਹਾਡੇ ਘਰ ਕਿਸੇ ਖਾਸ ਮਹਿਮਾਨ ਦਾ ਆਗਮਨ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ । ਆਰਥਕ ਪਰੇਸ਼ਾਨੀ ਵਿੱਚ ਕੁੱਝ ਵੱਡੇ ਬਦਲਾਵ ਦੇਖਣ ਨੂੰ ਮਿਲਣਗੇ । ਤਨਖਾਹ ਵਿੱਚ ਲਗਾਤਾਰ ਵਾਧਾ ਹੋ ਜਾਣ ਵਾਲੀ ਹੈ । ਪ੍ਰਮੋਸ਼ਨ ਤੁਸੀ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਹਾਸਲ ਹੋਵੇਗਾ । ਕੁੱਝ ਵੱਡੇ ਰੁਕੇ ਕੰਮ ਠੀਕ ਵਕਤ ਉੱਤੇ ਹੋਵੋਗੇ । ਤੁਹਾਨੂੰ ਅੱਗੇ ਵਧਣ ਦੇ ਕੁੱਝ ਨਵੇਂ ਮੌਕੇ ਮਿਲ ਸੱਕਦੇ ਹੋ । ਕਰਿਅਰ ਵਿੱਚ ਆਏ ਬਦਲਾਵ ਵਲੋਂ ਤੁਸੀ ਖੁਸ਼ ਨਹੀਂ ਹੋਵੋਗੇ । ਤੁਹਾਡੀ ਕਾਬਲਿਅਤ ਅਤੇ ਗੁਣਾਂ ਦੇ ਕਾਰਨ ਲੋਕ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਿਆਣਨਗੇ । ਕਿਸੇ ਮਹੱਤਵਪੂਰਣ ਖਬਰ ਵਲੋਂ ਖੁਸ਼ੀ ਮਿਲੇਗੀ ।

ਤੱਕੜੀ ਰਾਸ਼ੀ ( Libra ) ਰਾ , ਰੀ , ਰੂ , ਨੀ , ਰੋ , ਤਾ , ਤੀ , ਤੂੰ , ਤੇ :
ਅੱਜ ਪਰਵਾਰਿਕ ਸਮੱਸਿਆ ਤਨਾਵ ਦੇ ਸਕਦੀ ਹੈ । ਲੇਕਿਨ ਜ਼ਿਆਦਾ ਚਿੰਤਾ ਕਰਣ ਦੀ ਜ਼ਰੂਰਤ ਨਹੀਂ ਹੈ । ਵਿਦਿਆਰਥੀ ਆਪ ਦੀ ਯੋਗਤਾ ਅਤੇ ਬੁੱਧਿਮਤਾ ਦੇ ਆਧਾਰ ਉੱਤੇ ਸਫਲਤਾ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਣਗੇ । ਘਰ ਦੇ ਨਾਲ ਅੱਛਾ ਤਾਲਮੇਲ ਰਹੇਗਾ । ਦੂਰਦਰਾਜ ਰਹਿ ਰਹੇ ਸਬੰਧੀਆਂ ਵਲੋਂ ਮੁਨਾਫ਼ਾ ਪ੍ਰਾਪਤ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ । ਕਾਨੂੰਨੀ ਮੁੱਦੀਆਂ ਦੇ ਕਾਰਨ ਤੁਹਾਨੂੰ ਵਿਦੇਸ਼ ਯਾਤਰਾ ਕਰਣ ਦੀ ਜ਼ਰੂਰਤ ਪੈ ਸਕਦੀ ਹੈ । ਤੁਹਾਡੀ ਮੁਲਾਕਾਤ ਅਜਿਹੀ ਕਿਸੇ ਆਦਮੀ ਵਲੋਂ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ ਜੋ ਤੁਹਾਡੇ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਮਹੱਤਵਪੂਰਣ ਬਦਲਾਵਾਂ ਦਾ ਕਾਰਨ ਬਣੇਗਾ ।

ਵ੍ਰਸਚਿਕ ਰਾਸ਼ੀ ( Scorpio ) ਤਾਂ , ਨਾ , ਆਉਣੀ , ਨੂ , ਨੇ , ਨੋ , ਜਾਂ , ਯੀ , ਯੂ :
ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਫਲਤਾ ਦੇ ਨਵੇਂ ਨਵੇਂ ਮੌਕੇ ਮਿਲਣਗੇ । ਜੀਵਨਸਾਥੀ ਦੇ ਸਿਹਤ ਸਬੰਧਤ ਕੁੱਝ ਪਰੇਸ਼ਾਨੀਆਂ ਚੁਕਣੀ ਪਵੇਗੀ । ਜੇਕਰ ਤੁਸੀ ਕਮਾਈ ਵਿੱਚ ਵਾਧੇ ਦੇ ਸਰੋਤ ਖੋਜ ਰਹੇ ਹੋ , ਤਾਂ ਸੁਰੱਖਿਅਤ ਆਰਥਕਪਰਯੋਜਨਾਵਾਂਵਿੱਚ ਨਿਵੇਸ਼ ਕਰੋ । ਆਪਣੇ ਸਾਮਾਜਕ ਜੀਵਨ ਨੂੰ ਦਰਕਿਨਾਰ ਨਹੀਂ ਕਰੋ । ਕੋਈ ਨਹੀਂ ਕੋਈ ਖੁਸ਼ਖਬਰੀ ਜ਼ਰੂਰ ਮਿਲੇਗੀ । ਆਰਥਕ ਸਮਸਿਆਵਾਂ ਨੇ ਰਚਨਾਤਮਕ ਸੋਚਣ ਦੀ ਤੁਹਾਡੀ ਸਮਰੱਥਾ ਨੂੰ ਬੇਕਾਰ ਕਰ ਦਿੱਤਾ ਹੈ । ਤੁਸੀ ਜਿਸ ਸਾਮਾਜਕ ਪਰੋਗਰਾਮ ਵਿੱਚ ਜਾਣਗੇ , ਉੱਥੇ ਤੁਸੀ ਸਭ ਦੇ ਧਿਆਨ ਦਾ ਕੇਂਦਰ ਹੋਵੋਗੇ ।

ਧਨੁ ਰਾਸ਼ੀ ( Sagittarius ) ਇਹ , ਯੋ , ਭਾ , ਵੀ , ਧਰਤੀ , ਧਾ , ਫਾ , ਢਾ , ਭੇ :
ਅੱਜ ਵਾਹਨ ਸਾਵਧਾਨੀਪੂਰਵਕ ਚਲਾਣ ਦੀ ਜ਼ਰੂਰਤ ਹੈ । ਸਫਲਤਾ ਦੇ ਨਵੇਂ ਨਵੇਂ ਮੌਕੇ ਮਿਲਣਗੇ । ਤੁਸੀ ਆਪਣੇ ਪਿਆਰੇ ਦੇ ਰਵੈਏ ਦੇ ਪ੍ਰਤੀ ਕਾਫ਼ੀ ਸੰਵੇਦਨਸ਼ੀਲ ਰਹਾਂਗੇ । ਆਪਣੇ ਗੁੱਸੇ ਉੱਤੇ ਕਾਬੂ ਰੱਖੋ ਅਤੇ ਅਜਿਹਾ ਕੁੱਝ ਵੀ ਕਰਣ ਵਲੋਂ ਬਚੀਏ ਜਿਸਦੇ ਲਈ ਬਾਕੀ ਦੀ ਜਿੰਦਗੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਪਛਤਾਉਣਾ ਪਏ । ਰਿਸ਼ਤੇਦਾਰੋਂ ਅਤੇ ਦੋਸਤਾਂ ਵਲੋਂ ਅਚਾਨਕ ਉਪਹਾਰ ਮਿਲੇਗਾ । ਥੋੜ੍ਹੇ ਬਹੁਤ ਟਕਰਾਓ ਦੇ ਬਾਵਜੂਦ ਵੀ ਤੁਹਾਡਾ ਪ੍ਰੇਮ ਜੀਵਨ ਅੱਛਾ ਰਹੇਗਾ ਅਤੇ ਤੁਸੀ ਆਪਣੇ ਸੰਗੀ ਨੂੰ ਖੁਸ਼ ਰੱਖਣ ਵਿੱਚ ਕਾਮਯਾਬ ਹੋਵੋਗੇ । ਅਚਾਨਕ ਪੈਸਾ ਮੁਨਾਫ਼ਾ ਦੇ ਯੋਗ ਹੋ ।

ਮਕਰ ਰਾਸ਼ੀ ( Capricorn ) ਹੋਇਆ , ਜਾ , ਜੀ , ਖੀ , ਖੂ , ਖੇ , ਖੋਹ , ਗਾ , ਗੀ :
ਅੱਜ ਤੁਸੀ ਚੰਗੀ ਯੋਜਨਾਵਾਂ ਦੁਆਰਾ ਮਹੱਤਵਪੂਰਣ ਕੰਮਾਂ ਨੂੰ ਸਮਯਾਨੁਕੂਲ ਸਾਰਾ ਕਰਣ ਵਿੱਚ ਸਮਰੱਥਾਵਾਨ ਹੋਵੋਗੇ । ਤੁਸੀ ਕਿਸੇ ਵੱਡੀ ਯੋਜਨਾ ਜਾਂ ਘਟਨਾ ਵਿੱਚ ਭਾਗੀਦਾਰ ਹੋਵੋਗੇ , ਜਿਸਦੇ ਲਈ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸ਼ਾਬਾਸ਼ੀ ਅਤੇ ਇਨਾਮ ਮਿਲਣਗੇ । ਖ਼ੁਦ ਨੂੰ ਪਰਕਾਸ਼ਤ ਕਰਣ ਲਈ ਅੱਛਾ ਸਮਾਂ ਹੈ । ਆਪਣੀਆਂ ਵਲੋਂ ਜੁਡ਼ੇ ਰਹੇ ਅਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਹਰ ਜ਼ਰੂਰਤ ਨੂੰ ਪੂਰਾ ਕਰਣ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰੀਏ‌ । ਹਾਲਾਤ ਤੁਹਾਡੀ ਹਰ ਤਰ੍ਹਾਂ ਵਲੋਂ ਮਦਦ ਕਰਦੇ ਚਲੇ ਜਾਣਗੇ । ਔਲਾਦ ਪੱਖ ਵਲੋਂ ਵੀ ਅਨੁਕੂਲ ਸਮਾਚਾਰ ਪ੍ਰਾਪਤ ਹੋਵੇਗਾ ।

ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ( Aquarius ) ਗੂ , ਗੇ , ਗੋ , ਜਿਹਾ , ਸੀ , ਸੂ , ਵਲੋਂ , ਸੋ , ਦਾ :
ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕੁੱਝ ਨਵਾਂ ਸਿੱਖਣ ਦਾ ਮੌਕਾ ਮਿਲ ਸਕਦਾ ਹੈ । ਆਰਥਕ ਤੌਰ ਉੱਤੇ ਸੁਧਾਰ ਤੈਅ ਹੈ । ਘਰੇਲੂ ਕੰਮਧੰਦਾ ਦਾ ਬੋਝ ਅਤੇ ਰੁਪਏ – ਪੈਸੇ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਤਨਾਤਨੀ ਤੁਹਾਡੇ ਵਿਵਾਹਿਕ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਪਰੇਸ਼ਾਨੀ ਖੜੀ ਕਰ ਸਕਦੀ ਹੈ । ਰਚਨਾਤਮਕ ਹੰਭਲੀਆਂ ਲਈ ਵੀ ਅੱਛਾ ਦਿਨ ਹੈ । ਕੰਮਧੰਦਾ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਅਜਿਹਾ ਨਹੀਂ ਸੋਚਾਂ ਕਿ ਕਿਸੇ ਵੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੀ ਕਮੀ ਹੈ ਇਸਲਈ ਆਪਣੇ ਮਨ ਵਿੱਚ ਕਿਸੇ ਵੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦਾ ਭੁਲੇਖਾ ਪੈਦਾ ਕਰਦੇ ਚਲੇ ਜਾਣਾ ਵੀ ਠੀਕ ਨਹੀਂ ਹੈ । ਆਰਥਕ ਖ਼ਰਚ ਜਿਆਦਾ ਰਹਾਂਗੇ ।

ਮੀਨ ਰਾਸ਼ੀ ( Pisces ) ਦਿੱਤੀ , ਦੂ , ਥ , ਝ , ਞ , ਦੇ , ਦੋ , ਚਾ , ਚੀ :
ਅੱਜ ਤੁਹਾਡੇ ਪਰਵਾਰ ਵਿੱਚ ਖੁਸ਼ੀਆਂ ਦਾ ਮਾਹੌਲ ਰਹੇਗਾ । ਤੁਸੀ ਜੀਤੋੜ ਮਿਹਨਤ ਅਤੇ ਸਬਰ ਦੇ ਜੋਰ ਉੱਤੇ ਆਪਣੇ ਉਦੇਸ਼ ਹਾਸਲ ਕਰ ਸੱਕਦੇ ਹਨ । ਜਿਸ ਰਸਤੇ ਉੱਤੇ ਅੱਗੇ ਵਧਨਾ ਚਾਵ ਰਹੇ ਹਨ , ਉਸ ਵਿੱਚ ਕਈ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੀਆਂ ਚੁਨੌਤੀਆਂ ਵੀ ਨਜ਼ਰ ਆ ਰਹੀ ਹੋ । ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਖੁਸ਼ ਰੱਖਣਾ ਵੀ ਇੱਕ ਬਹੁਤ ਵੱਡੀ ਚੁਣੋਤੀ ਹੈ । ਜੇਕਰ ਤੁਸੀ ਯਾਤਰਾ ਕਰ ਰਹੇ ਹਨ ਤਾਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੇ ਸਾਮਾਨ ਦੀ ਇਲਾਵਾ ਸੁਰੱਖਿਆ ਕਰਣ ਦੀ ਜ਼ਰੂਰਤ ਹੈ । ਵਪਾਰ ਵਿੱਚ ਵਾਧਾ ਹੋਵੋਗੇ । ਫਿਜੂਲਖਰਚੀ ਹੋ ਸਕਦੀਆਂ ਹਨ । ਨਵੇਂ ਪ੍ਰਾਜੇਕਟ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ ਫਾਇਦੇ ਲੈ ਕੇ ਆ ਸੱਕਦੇ ਹੋ ।

ਤੁਸੀਂ Rashifal 28 January 2020 ਦਾ ਸਾਰੇ ਰਾਸ਼ੀਆਂ ਦਾ rashifal ਪੜ੍ਹਿਆ । ਤੁਹਾਨੂੰ Rashifal 28 January 2020 ਦਾ ਇਹ rashifal ਕਿਵੇਂ ਲਗਾ ? ਕਮੇਂਟ ਕਰਕੇ ਅਪਨੀ ਰਾਏ ਜਰੁਰ ਦਿਓ ਅਤੇ ਸਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦੱਸਿਆ ਗਿਆ ਇਹ ਰਾਸ਼ਿਫਲ ਆਪਣੇ ਦੋਸਤਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਵੀ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰੋ ।

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *